Agace ka mbere
Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura inshinge, agasanduku ko gusukura inshinge, module yo guteramo inshinge
Ikoreshwa mu gusukura ibirahuri byo muri laboratwari, nk'icupa rya erlenmeyer, icupa rya mpandeshatu, icupa ryo hasi rizengurutse, icupa ryo hasi rirambuye, icupa ry'ubunini, n'icyuma gipima.
| Ibikoresho | Ibyuma bitanduye 316L |
| Ibara | Icyuma kidasembuye |
| Umurambararo w'interuro yihuta | mm 32 |
| Umunwa w'igishinge | ф 2,5 mmxH110mm; ф 4 mmxH160mm; ф6xmmH220mm |
| Umubare w'imiyoboro | ibice 21 |
| Umubare w'abafite | ibice 14 |
| Gushyira ibice by'impeshyi mu mwanya wabyo | ibice 14 |
| Igipfukisho cy'abafata | PA |
| Agakoresho ko gufata umusaraba | ibice 7 |
Agasanduku ko gusukura agasanduku gakozwe mu bwoko bwa module gafite aho kohereza inshinge gafite aho gahurira
Shyira ibumoso n'iburyo bw'agasanduku k'amamodoka
Shyiramo amazi meza yo mu gikapu cya module winjiremo mu ruziga rwa module y'inyongera vuba, ushyiremo amazi meza uva mu gasanduku ka module ujya muri buri ruziga rwa module y'inyongera.
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 253mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 192mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 488mm |
| Uburemere rusange | 2.45kg |