Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura inshinge, agasanduku ko gusukura inshinge, module yo guteramo inshinge
Iyi module ihujwe ifite imiyoboro 28, uduce 8 tw'icupa rya erlenmeyer/icipanu/icupa ry'ubunini/silinda yo gupima, n'ibindi.
| Ibikoresho | Ibyuma bitanduye 316L |
| Ibara | Icyuma kidasembuye |
| Umurambararo w'interuro yihuta | mm 32 |
| Umunwa w'igishinge | ф6mmxH220mm |
| Umubare w'imiyoboro | ibice 36 |
| Intebe zo gushyiramo imiyoboro y'amazi | ibice 28 |
| Agakoresho ko gufata umusaraba | ibice 8 |
Agasanduku ko gusukura agasanduku gakozwe mu bwoko bwa module gafite aho kohereza inshinge gafite aho gahurira
Shyira ibumoso n'iburyo bw'agasanduku k'amamodoka
Shyiramo amazi meza yo mu gikapu cya module winjiremo mu ruziga rwa module y'inyongera vuba, ushyiremo amazi meza uva mu gasanduku ka module ujya muri buri ruziga rwa module y'inyongera.
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 255mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 190mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 493mm |
| Uburemere rusange | kg |