Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura inshinge, agasanduku ko gusukura inshinge, module yo guteramo inshinge
Ishobora gusukura pipette y'ibice 28, uducupa 28 tw'icyitegererezo n'icupa rya erlenmeyer ry'ibice 9, icupa, icupa ry'umuvuduko, nibindi
| Ibikoresho | Ibyuma bitanduye 316L |
| Ibara | Icyuma kidasembuye |
| Umurambararo w'interuro yihuta | mm 32 |
| Umunwa w'igishinge | ф 2,5 mmxH110mm ф 4 mmxH160mm ф 6 mmxH220mm |
| Umubare w'imiyoboro | ibice 65 |
| Intebe zo gushyiramo imiyoboro y'amazi | ibice 28 |
| Agakoresho ko gufata umusaraba | ibice 28 |
| Umubare w'abafite | ibice 9 |
| Gushyira ibice by'impeshyi mu mwanya wabyo | ibice 9 |
| Igipfukisho cy'abafata | PA |
Agasanduku ko gusukura agasanduku gakozwe mu bwoko bwa module gafite aho kohereza inshinge gafite aho gahurira
Shyira ibumoso n'iburyo bw'agasanduku k'amamodoka
Shyiramo amazi meza yo mu gikapu cya module winjiremo mu ruziga rwa module y'inyongera vuba, ushyiremo amazi meza uva mu gasanduku ka module ujya muri buri ruziga rwa module y'inyongera.
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 265mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 190mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 493mm |
| Uburemere rusange | 3kg |