Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura cyo hejuru, Igikapu cyo gusukura cyo hagati, Agasanduku ko gusukura cyo hejuru, Agasanduku ko gusukura cyo hagati, Agasanduku ko gusukura cyo hejuru, Agasanduku ko hagati
Bishyirwa mu cyuma gikaraba inshuro ebyiri cyangwa eshatu, bigashyirwamo module zitandukanye zo guteramo inshinge, ibirahuri bishobora kongera gukoreshwa muri laboratwari, ibumba, plastiki, icyuma gifunganye n'ibindi.
| Ibikoresho | 316LSicyuma kidakoresha ifu |
| Ibara | Icyuma gikozwe mu ipamba |
| Agakoresho k'ibikorwa | Gatandatu |
| Umugenzuzi w'imyanya | Ebyiri |
| Imashini igenzura agaseke | Rimwe |
| Uburyo bwo gukurura icyuma gishyirwa mu gikapu | 550mm |
Imashini ipfundikira ikora mu buryo bwa rotary
Icyumba cyo gusukura n'icyumba cyo gukurura n'icyumba cyo gusohoreramo amazi gikoreshwa n'intoki
Inzira y'icyuma kitagira umugese iyobora ibyuma ku mpande zombi
Shyira amazi mu mwanya wayo vuba, wogeshe amazi uhereye inyuma y'icyumba ujya muri buri module yo guterwamo inshinge.
Ushobora gushyiramo uduseke dukoreshwa mu macupa meza yo mu kanwa kanini
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 183mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 535mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 552mm |
| Uburemere rusange | 3.5kg |