Agace ka mbere
Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura cyo hasi, agasanduku ko gusukura cyo hasi, agasanduku k'agasanduku ko hasi
Ishyirwa mu cyuma cyo koza kimwe, bibiri cyangwa bitatu, ishyirwa mu bikoresho bitandukanye byo guteramo inshinge, ibirahuri bishobora kongera gukoreshwa muri laboratwari, ibumba, plastiki, icyuma kitagira umugese n'ibindi.
| Ibikoresho | 316LSicyuma kidakoresha ifu |
| Ibara | Icyuma gikozwe mu ipamba |
| Agakoresho k'ibikorwa | Umunani |
| Umugenzuzi w'imyanya | Ebyiri |
| Uburyo bwo gukurura icyuma gishyirwa mu gikapu | 550mm |
Icyumba cyo gusukura n'icyumba cyo gukurura n'icyumba cyo gusohoreramo amazi gikoreshwa n'intoki
Shyira mu gice cyo hasi cy'imashini isukura
Gutwara ubwoko bwose bw'amasahani yo gushyiramo mesh n'ubwoko bwose bw'ibikapu byo gushyiramo
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 79mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 529mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 546mm |
| Uburemere rusange | 2kg |