Agace ka mbere
Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura cyo hasi, agasanduku ko gusukura cyo hasi, agasanduku k'agasanduku ko hasi
Ishyirwa mu cyuma cyo koza kimwe, bibiri cyangwa bitatu, ishyirwa mu bikoresho bitandukanye byo guteramo inshinge, ibirahuri bishobora kongera gukoreshwa muri laboratwari, ibumba, plastiki, icyuma kitagira umugese n'ibindi.
| Ibikoresho | Ibyuma bitanduye 316L |
| Ibara | Icyuma kidasembuye |
| Agakoresho k'ibikorwa | Umunani |
| Umugenzuzi w'imyanya | Ebyiri |
| Uburyo bwo gukurura icyuma gishyirwa mu gikapu | 550mm |
Igabanyijemo ibice bibiri kugira ngo ishyiremo akantu ko gushyiramo mesh
Imashini ipfundikira ikora mu buryo bwa rotary
Icyumba cyo gusukura n'icyumba cyo gukurura n'icyumba cyo gusohoreramo amazi gikoreshwa n'intoki
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 226mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 529mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 569mm |
| Uburemere rusange | 5.6kg |