Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura inshinge, agasanduku ko gusukura inshinge, module yo guteramo inshinge
Ikoreshwa mu gusukura ibirahuri byo muri laboratwari, nk'icupa rya erlenmeyer, icupa rya mpandeshatu, icupa ryo hasi rizengurutse, icupa ryo hasi rirambuye, icupa ry'ubunini, n'icyuma gipima.
| Ibikoresho | Ibyuma bitanduye 316L |
| Ibara | Icyuma kidasembuye |
| Umurambararo w'interuro yihuta | mm 32 |
| Umunwa w'igishinge | ф6mmxH230mm |
| Umubare w'imiyoboro | ibice 9 |
| Agakoresho ko gufata umusaraba | ibice 9 |
Agasanduku ko gusukura agasanduku gakozwe mu bwoko bwa module gafite aho kohereza inshinge gafite aho gahurira
Shyira ibumoso n'iburyo bw'agasanduku k'amamodoka
Shyiramo amazi meza yo mu gikapu cya module winjiremo mu ruziga rwa module y'inyongera vuba, ushyiremo amazi meza uva mu gasanduku ka module ujya muri buri ruziga rwa module y'inyongera.
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 263mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 499mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 505mm |
| Uburemere rusange | 1.2kg |
Icyemezo
Hangzhou Xipingzhe Biological Technology Co., Ltd
XPZ ni ikigo gikomeye mu gukora imashini yo koza ikirahure muri laboratwari, giherereye mu mujyi wa Hangzhou, mu ntara ya Zhejiang, mu Bushinwa. XPZ yihariye mu bushakashatsi, gukora no gucuruza imashini yo koza ikirahure yikora ikoreshwa mu buvuzi, ubuvuzi, kugenzura ibidukikije, gukurikirana ibiribwa, no mu rwego rwa peteroli.
XPZ yiyemeje gufasha gukemura ibibazo byose by’isuku. Turi abatanga serivisi zikomeye ku nzego zishinzwe ubugenzuzi n’ibigo by’imiti byo mu Bushinwa, hagati aho ikirango cya XPZ cyakwirakwijwe mu bindi bihugu byinshi, nko mu Buhinde, mu Bwongereza, mu Burusiya, muri Koreya y’Epfo, muri Uganda, muri Filipine n’ahandi. XPZ itanga ibisubizo bihuriweho bishingiye ku busabe bwihariye, harimo guhitamo ibicuruzwa, amahugurwa yo kubishyiraho no kubikoresha n’ibindi.
Tuzakusanya inyungu nyinshi mu bucuruzi kugira ngo dutange ibicuruzwa bishya bifite ireme kandi bihebuje, kugira ngo dukomeze kubana neza igihe kirekire.
Uruganda rwa XPZ

Imurikagurisha

