Dushobora guhaza abakiriya bacu bubashywe n'ubwiza bwacu, igiciro cyiza na serivisi nziza kuko turi abanyamwuga kandi dukora cyane kandi tukabikora mu buryo buhendutse ku giciro gito ku bakora trolley yo mu gikoni isanzwe yo mu Bushinwa ifite uduseke dutatu two kubikamo imboga, dukurikiza amahame ya "Serivisi zo gupima, kugira ngo duhuze ibyifuzo by'abakiriya".
Dushobora guhaza abakiriya bacu bubashywe n'ubwiza bwacu, igiciro cyiza na serivisi nziza kuko turi abanyamwuga kandi dukora cyane kandi tukabikora mu buryo buhendutse kugira ngoIgiciro cya Display Rack yo mu Bushinwa n'Igiciro cya Display FrameBitewe n'impinduka zikomeje kugaragara muri uru rwego, twitabira ubucuruzi bw'ibicuruzwa dushyizeho umwete n'ubuhanga mu micungire. Dukomeza gahunda zo gutanga ibicuruzwa ku gihe, dushyiraho udushya, dufite ireme kandi dukorera mu mucyo ku bakiriya bacu. Intego yacu ni ugutanga ibisubizo byiza mu gihe cyagenwe.
Agace ka mbere
Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura cyo hasi, Agasanduku ko gusukura cyo hasi, Agasanduku k'ibikoresho byo gusukura byo hasi,
Ishyirwa mu cyuma cyo koza kimwe, bibiri cyangwa bitatu, ishyirwa mu bikoresho bitandukanye byo guteramo inshinge, ibirahuri bishobora kongera gukoreshwa muri laboratwari, ibumba, plastiki, icyuma kitagira umugese n'ibindi.
| Ibikoresho | 316LSicyuma kidakoresha ifu |
| Ibara | Icyuma gikozwe mu ipamba |
| Agakoresho k'ibikorwa | Umunani |
| Umugenzuzi w'imyanya | Ebyiri |
| Uburyo bwo gukurura icyuma gishyirwa mu gikapu | 550mm |
| Umurambararo w'interuro yihuta | mm 32 |
Agasanduku k'igikapu gafite aho gahurira na module
Icyumba cyo gusukura n'icyumba cyo gukurura n'icyumba cyo gusohoreramo amazi gikoreshwa n'intoki
Ishyizwe ku mabwiriza yombi y'icyuma kitagira umugese
Shyira amazi mu mwanya wayo vuba, wogeshe amazi uhereye inyuma y'icyumba ujya muri buri module yo guterwamo inshinge.
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 158mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 528mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 566mm |
| Uburemere rusange | 3kg |