Ibiciro byihuse kandi byiza, abajyanama basobanukiwe neza kugira ngo bagufashe guhitamo igisubizo gikwiye gihuye n'ibyo ukeneye byose, igihe gito, uburyo bwiza bwo gukora ibintu hamwe n'ibicuruzwa na serivisi byihariye byo kwishyura no kohereza ibicuruzwa bya OEM Supply China UL Utx355b DC12V IP67 SMD2835 Injection LED Sign Module, Turaguhaye ikaze ngo urebe ishami ryacu rikora kandi urebe imbere yo kubaka umubano mwiza w'ubucuruzi n'abaguzi mu rugo rwawe no mu mahanga mu gihe kizaza.
Ibiciro byihuse kandi byiza, abajyanama basobanukiwe neza kugira ngo bagufashe guhitamo igisubizo gikwiye gihuye n'ibyo ukeneye byose, igihe gito, uburyo bwiza bwo gucunga ibicuruzwa n'ibicuruzwa na serivisi byihariye byo kwishyura no kohereza ibicuruzwa.Moduli ya LED y'Ubushinwa, Uburyo bwo gutera inshinge, Duhora dukora ikoranabuhanga rishya kugira ngo tworohereze umusaruro, kandi dutange ibicuruzwa bifite ibiciro bishimishije kandi bifite ubuziranenge! Kunyurwa n'abakiriya ni cyo kintu dushyira imbere! Ushobora kutwemerera kumenya igitekerezo cyawe cyo gukora igishushanyo cyihariye cya moderi yawe kugira ngo hirindwe ko ibikoresho bisa cyane ku isoko! Tuzatanga serivisi nziza cyane kugira ngo tuguhe ibyo ukeneye byose! Menya neza ko uduhamagaye ako kanya!
Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura inshinge, agasanduku ko gusukura inshinge, module yo guteramo inshinge
Ikoreshwa mu gusukura ibirahuri byo muri laboratwari, nk'icupa rya erlenmeyer, icupa rya mpandeshatu, icupa ryo hasi rizengurutse, icupa ryo hasi rirambuye, icupa ry'ubunini, n'icyuma gipima.
| Ibikoresho | Ibyuma bitanduye 316L |
| Ibara | Icyuma kidasembuye |
| Umurambararo w'interuro yihuta | mm 32 |
| Umunwa w'igishinge | ф6mmxH220mm |
| Umubare w'imiyoboro | ibice 8 |
| Umubare w'abafite | ibice 8 |
| Gushyira ibice by'impeshyi mu mwanya wabyo | ibice 8 |
| Igipfukisho cy'abafata | PA |
Agasanduku ko gusukura agasanduku gakozwe mu bwoko bwa module gafite aho kohereza inshinge gafite aho gahurira
Shyira ibumoso n'iburyo bw'agasanduku k'amamodoka
Shyiramo amazi meza yo mu gikapu cya module winjiremo mu ruziga rwa module y'inyongera vuba, ushyiremo amazi meza uva mu gasanduku ka module ujya muri buri ruziga rwa module y'inyongera.
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 253mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 140mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 488mm |
| Uburemere rusange | 0.9kg |