Rising-F1
Igikapu cyo gusukura inshinge, agasanduku ko gusukura inshinge, module yo guteramo inshinge
Ikoreshwa mu gusukura uducupa tw'icyitegererezo
| Ibikoresho | Ibyuma bitanduye 316L |
| Ibara | Icyuma kidasembuye |
| Umurambararo w'interuro yihuta | mm 32 |
| Umunwa w'igishinge | ф2.5mmxH110mm |
| Umubare w'imiyoboro | ibice 88 |
| Agakoresho ko gufata umusaraba | ibice 88 |
Agasanduku ko gusukura agasanduku gakozwe mu bwoko bwa module gafite aho kohereza inshinge gafite aho gahurira
Shyira ibumoso n'iburyo bw'agasanduku k'amamodoka
Shyiramo amazi meza yo mu gikapu cya module winjiremo mu ruziga rwa module y'inyongera vuba, ushyiremo amazi meza uva mu gasanduku ka module ujya muri buri ruziga rwa module y'inyongera.
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 170mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 558mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 352mm |
| Uburemere rusange | kg |