Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Agaseke ko gusukura kadaterwa inshinge
Bikwiriye imiyoboro y'umunwa mugari, ibikombe byo gupimisha, nibindi
| Ibikoresho | Ibyuma bitanduye 316L |
| Ibara | Icyuma kidasembuye |
| Udukingirizo duto tw'impeshyi | 26 |
| Uburebure | 105mm |
| Gushyiramo umwanya | mm 60 |
Moduli y'agaseke
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 116mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 220mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 410mm |
| Uburemere rusange | kg |