Agace ka mbere
Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura cyo hasi, agasanduku ko gusukura cyo hasi, agasanduku k'agasanduku ko hasi
Ishyirwa mu cyuma cyo koza kimwe, bibiri cyangwa bitatu, ishyirwa mu bikoresho bitandukanye byo guteramo inshinge, ibirahuri bishobora kongera gukoreshwa muri laboratwari, ibumba, plastiki, icyuma kitagira umugese n'ibindi.
| Ibikoresho | 316LSicyuma kidakoresha ifu |
| Ibara | Icyuma gikozwe mu ipamba |
| Agakoresho k'ibikorwa | Umunani |
| Umugenzuzi w'imyanya | Ebyiri |
| Uburyo bwo gukurura icyuma gishyirwa mu gikapu | 550mm |
Icyumba cyo gusukura n'icyumba cyo gukurura n'icyumba cyo gusohoreramo amazi gikoreshwa n'intoki
Shyira mu gice cyo hasi cy'imashini isukura
Gutwara ubwoko bwose bw'amasahani yo gushyiramo mesh n'ubwoko bwose bw'ibikapu byo gushyiramo
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 83mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 531mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 560mm |
| Uburemere rusange | 2kg |

XPZ ni ikigo gikomeye mu gukora imashini yo koza ikirahure muri laboratwari, giherereye mu mujyi wa Hangzhou, mu ntara ya Zhejiang, mu Bushinwa. XPZ yihariye mu bushakashatsi, gukora no gucuruza imashini yo koza ikirahure yikora ikoreshwa mu buvuzi, ubuvuzi, kugenzura ibidukikije, gukurikirana ibiribwa, no mu rwego rwa peteroli.
XPZ yiyemeje gufasha gukemura ibibazo byose by’isuku. Turi abatanga serivisi zikomeye ku nzego zishinzwe ubugenzuzi n’ibigo by’imiti byo mu Bushinwa, hagati aho ikirango cya XPZ cyakwirakwijwe mu bindi bihugu byinshi, nko mu Buhinde, mu Bwongereza, mu Burusiya, muri Koreya y’Epfo, muri Uganda, muri Filipine n’ahandi. XPZ itanga ibisubizo bihuriweho bishingiye ku busabe bwihariye, harimo guhitamo ibicuruzwa, amahugurwa yo kubishyiraho no kubikoresha n’ibindi.
Imurikagurisha
