Ese?Imashini (Ikwiriye imashini)
Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F2
Igikapu cyo gusukura cyo hejuru, Igikapu cyo gusukura cyo hagati, Agasanduku ko gusukura cyo hejuru, Agasanduku ko gusukura cyo hagati, Agasanduku ko gusukura cyo hejuru, Agasanduku ko hagati
Bishyirwa mu cyuma gikaraba inshuro ebyiri cyangwa eshatu, bigashyirwamo module zitandukanye zo guteramo inshinge, ibirahuri bishobora kongera gukoreshwa muri laboratwari, ibumba, plastiki, icyuma gifunganye n'ibindi.
| Mterical | Icyuma kitagira umwanda cya 316L |
| Ibara | Icyuma gikozwe mu ipamba |
| Agakoresho k'ibikorwa | Gatandatu |
| Umugenzuzi w'imyanya | Ebyiri |
| Imashini igenzura agaseke | Rimwe |
| Uburyo bwo gukurura icyuma gishyirwa mu gikapu | 550mm |
Imashini ipfundikira ikora mu buryo bwa rotary
Icyumba cyo gusukura n'icyumba cyo gukurura n'icyumba cyo gusohoreramo amazi gikoreshwa n'intoki
Inzira y'icyuma kitagira umugese iyobora ibyuma ku mpande zombi
Shyira amazi mu mwanya wayo vuba, wogeshe amazi uhereye inyuma y'icyumba ujya muri buri module yo guterwamo inshinge.
Ushobora gushyiramo uduseke dukoreshwa mu macupa meza yo mu kanwa kanini
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 139mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 529mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 574mm |
| Uburemere rusange | 3.7kg |
Icyemezo
Hangzhou Xipingzhe Biological Technology Co., Ltd
XPZ ni ikigo gikomeye mu gukora imashini yo koza ikirahure muri laboratwari, giherereye mu mujyi wa Hangzhou, mu ntara ya Zhejiang, mu Bushinwa. XPZ yihariye mu bushakashatsi, gukora no gucuruza imashini yo koza ikirahure yikora ikoreshwa mu buvuzi, ubuvuzi, kugenzura ibidukikije, gukurikirana ibiribwa, no mu rwego rwa peteroli.
XPZ yiyemeje gufasha gukemura ibibazo byose by’isuku. Turi abatanga serivisi zikomeye ku nzego zishinzwe ubugenzuzi n’ibigo by’imiti byo mu Bushinwa, hagati aho ikirango cya XPZ cyakwirakwijwe mu bindi bihugu byinshi, nko mu Buhinde, mu Bwongereza, mu Burusiya, muri Koreya y’Epfo, muri Uganda, muri Filipine n’ahandi. XPZ itanga ibisubizo bihuriweho bishingiye ku busabe bwihariye, harimo guhitamo ibicuruzwa, amahugurwa yo kubishyiraho no kubikoresha n’ibindi.
Tuzakusanya inyungu nyinshi mu bucuruzi kugira ngo dutange ibicuruzwa bishya bifite ireme kandi bihebuje, kugira ngo dukomeze kubana neza igihe kirekire.
Uruganda rwa XPZ

Imurikagurisha

