Agace ka mbere
Ikuzo-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Igikapu cyo gusukura cyo hasi, Agasanduku ko gusukura cyo hasi, Agasanduku k'ibikoresho byo gusukura byo hasi,
Ishyirwa mu cyuma cyo koza kimwe, bibiri cyangwa bitatu, ishyirwa mu bikoresho bitandukanye byo guteramo inshinge, ibirahuri bishobora kongera gukoreshwa muri laboratwari, ibumba, plastiki, icyuma kitagira umugese n'ibindi.
| Ibikoresho | 316LSicyuma kidakoresha ifu |
| Ibara | Icyuma gikozwe mu ipamba |
| Agakoresho k'ibikorwa | Umunani |
| Umugenzuzi w'imyanya | Ebyiri |
| Uburyo bwo gukurura icyuma gishyirwa mu gikapu | 550mm |
| Umurambararo w'interuro yihuta | mm 32 |
Agasanduku k'igikapu gafite aho gahurira na module
Icyumba cyo gusukura n'icyumba cyo gukurura n'icyumba cyo gusohoreramo amazi gikoreshwa n'intoki
Ishyizwe ku mabwiriza yombi y'icyuma kitagira umugese
Shyira amazi mu mwanya wayo vuba, wogeshe amazi uhereye inyuma y'icyumba ujya muri buri module yo guterwamo inshinge.
| Ibipimo byo hanze, Uburebure muri mm | 139mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubugari muri mm | 529mm |
| Ibipimo byo hanze, Ubujyakuzimu muri mm | 570mm |
| Uburemere rusange | 3kg |

Isosiyete ya XPZ
Hangzhou Xipingzhe Biological Technology Co., Ltd
XPZ ni ikigo gikomeye mu gukora imashini yo koza ikirahure muri laboratwari, giherereye mu mujyi wa Hangzhou, mu ntara ya Zhejiang, mu Bushinwa. XPZ yihariye mu bushakashatsi, gukora no gucuruza imashini yo koza ikirahure yikora ikoreshwa mu buvuzi, ubuvuzi, kugenzura ibidukikije, gukurikirana ibiribwa, no mu rwego rwa peteroli.
XPZ yiyemeje gufasha gukemura ibibazo byose by’isuku. Turi abatanga serivisi zikomeye ku nzego zishinzwe ubugenzuzi n’ibigo by’imiti byo mu Bushinwa, hagati aho ikirango cya XPZ cyakwirakwijwe mu bindi bihugu byinshi, nko mu Buhinde, mu Bwongereza, mu Burusiya, muri Koreya y’Epfo, muri Uganda, muri Filipine n’ahandi. XPZ itanga ibisubizo bihuriweho bishingiye ku busabe bwihariye, harimo guhitamo ibicuruzwa, amahugurwa yo kubishyiraho no kubikoresha n’ibindi.
Tuzakusanya inyungu nyinshi mu bucuruzi kugira ngo dutange ibicuruzwa bishya bifite ireme kandi bihebuje, kugira ngo dukomeze kubana neza igihe kirekire.
Uruganda rwa XPZ

Imurikagurisha

